Nuud ya Mai hana rayuwa shine mai yiwuwa mafi kyawun shari'ar iPad na kasuwa idan ana maganar kariya. Mutane da yawa suna tsammanin cewa bayan lokaci kamfanin zai ƙare fitar da sigar wannan kayan haɗi don iPad mini. Madadin haka, kamfanin ya gwammace ya yi amfani da ƙirar Fre case ɗinsa don iPhone 5 kuma ya mai da shi ɗan girma har sai ya kai inci 7,9 fiye da ƙaramin akwati na Apple.
Fre don iPad mini daidai yake mai jure ruwa, kura, dusar ƙanƙara da girgiza, don haka matakin kariya da muke samu iri ɗaya ne. Bambancin shi ne cewa a cikin Nuud allon ba shi da wani ƙarin ƙarin Layer ko mai kariya don cimma wannan rufin ko lalata. Anan za mu sami ɗan ƙaramin filastik a saman wanda zai iya damun mafi yawan masu tsattsauran ra'ayi waɗanda ke tsammanin za su iya yin hulɗa ba tare da shinge ba tare da allon taɓa na'urar.
Gilashin kariya akan allunan Apple yana da ƙarfi amma ɓarna ya ƙare yana faruwa. Wannan shine ingantaccen sashin shawarar Lifeproof.
Kaurinsa bai wuce kima ba, kuma zai ɗauki ainihin 7,2 mm na kwamfutar hannu zuwa 15,9 mm. Amma ga nauyi, zai ƙara kawai 131,54 grams.
Yawanci murfin daga wannan kamfani yana dacewa da wasu kayan haɗi waɗanda ke ba mu damar aiwatar da ayyuka daban-daban na waje kamar goyon bayan Mountain Bike, mundaye, masu ɗaukar hannu, masu iyo, da dai sauransu ...
A wannan yanayin Fre don iPad mini zai ci gaba da siyarwa tare da munduwa a matsayin kayan haɗi Akwai tun watan Yuni, amma sauran kuma za a sake su nan ba da jimawa ba.
Farashin yana da yawa, kamar komai daga wannan kamfani, wato, ba abin mamaki ba a wannan ma'anar. Rufin yana da daraja 100 daloli kuma na'urorin da za su raka shi za su kai kusan $50.
A halin yanzu muna da hotuna na wannan kayan haɗi kawai ga ɗan ƙaramin a kan toshe amma muna iya ganin bidiyon da ke aiki akan iPhone 5 wanda zai iya kwatanta abin da kwarewa zai kasance a cikin sabon tsari.
Infoarin bayani: Lifeproof